ช่วยกันรักษ์โลก ใช้ทิชชู่แบบประหยัดกันเถ้อะะะะ

สวัสดีค่า สาวๆ วันนั้นเคยมารีวิวกับสำลีของวัตสันใช้ไหมค้าา

ทีนี้เลยไปสอยทิชชู่มาอีกอย่าง อยากรู้อยากลองค่ะ ว่าจะดีเหมือนสำลีรึเปล่า

ซื้อนางมาตอนซื้อหนึ่งแถมหนึ่ง สองกล่องห้าสิบบาท ก็กล่องละยี่สิบห้า

โหเริ่ด ถูกจ้า กล่องละร้อยแผ่น ละหนามว้ากกกกก

คือหนามากจิงๆอะ ซํบน้ำอยู่เลยอ่ะ เจ้ชอบมาก

เพราะเปนคนใช้ทิชชู่เปลืองมาก ฮ่าๆๆๆๆ พอมันหนาก็ไม่ต้องใช้เยอะ

คือแผ่นนึงมันมีอีกสามแผ่นอะ คือพอใช้นิดๆ ก็แบบแยกเป็นแผ่นๆ ฮ่าๆๆ

ประหยัดเลยทีนี้ เจ้ปลื้มมากค่าาาาาาา เลิฟฟฟฟ

Discussion (2)

เค้าซื้อตอนโปร5กล่อง100 เกือบยกทั้งลังล่ะ เกรงใจ 555+++ ก้อเห็นมีโปรเรื่อยๆคอยตามดูน่ะ แล้วจะฟินกว่านี้จ้า